1. Bincika saman aiki, bel ɗin isarwa da mai ɗaukar kayan aiki kuma tabbatar da cewa babu kayan aiki ko wani ƙazanta akan su kowane lokaci kafin farawa. Tabbatar cewa babu rashin daidaituwa a kusa da injin.
2. Kayan kariya yana cikin matsayi na aiki kafin farawa.
3. An haramtawa kowane sashe na jikin mutum kusanci ko tuntuɓar kowane sashin aiki yayin aikin na'ura.
4. An haramta shi sosai don shimfiɗa hannunka ko kowane kayan aiki a cikin mai ɗaukar kayan aiki na ƙarshe yayin aikin na'ura.
5. An haramta shi sosai don matsawa maɓallan aiki akai-akai, ko kuma canza saitunan sigogi akai-akai ba tare da wani izini ba yayin aikin na'ura na yau da kullun.
6. An haramta aiki na dogon lokaci fiye da sauri.
7. Lokacin da na'urar ke aiki, gyara ko gyara ta wasu mutane a lokaci guda, irin waɗannan mutane za su yi magana da juna da kyau. Don yin kowane aiki, mai aiki zai fara aika siginar ga wasu. Zai fi kyau a kashe maɓallin wutar lantarki.
8. Koyaushe dubawa ko gyara da'irar sarrafa wutar lantarki tare da kashe wuta. Irin wannan bincike ko gyare-gyare dole ne ƙwararrun ma'aikatan lantarki su yi. Yayin da shirin keɓaɓɓiyar na'urar ke kulle, babu wanda zai iya gyara ta ba tare da izini ba.
9. An haramta yin aiki, daidaitawa ko gyara na'ura ta hanyar ma'aikaci wanda bai ajiye kai ba saboda bugu ko gajiya.
10. Babu wanda zai iya gyara na'urar da kansa ba tare da izinin kamfani ba. Kada a taɓa amfani da wannan injin in ban da yanayin da aka keɓe.
11. Juriya nainjin marufibi ka'idodin aminci na ƙasa. Amma ana fara injin marufi a farkon lokaci ko ba a yi amfani da shi na dogon lokaci ba, yakamata mu fara dumama a cikin ƙananan zafin jiki na minti 20 don hana sassan dumama daga damping.
Gargaɗi: don amincin kanku, sauran da kayan aiki, da fatan za a bi abubuwan da ke sama don aiki. Kamfanin ba zai ɗauki alhakin duk wani haɗari da ya faru sakamakon gazawar cika buƙatun da ke sama ba.
Lokacin aikawa: Agusta-05-2021